ผลบอลสด

Ascenso MX Mexico
08:05 69 ' Cancún 0 - 0 Tapatío
Liga Nacional de Fútbol Honduras
08:00 73 ' CD Olimpia 5 - 1 Lobos Upnfm
08:00 74 ' Real Espana 1 - 0 CD Honduras
Primera A Colombia
08:10 62 ' Santa Fe 2 - 0 Chico
Potiguar Brazil
07:45 80 ' ABC 2 - 0 Globo
Copa Argentina Argentina
03:10 Huracan - Estudiantes S.l.
Thai Premier League Thailand
18:30 Rayong FC - Bangkok Glass
19:00 Bangkok United - Chonburi FC
Divizia Națională Moldova
17:30 Sfîntul Gheorghe - Milsami Orhei
1. SNL Slovenia
21:00 Gorica - Aluminij
23:15 Koper - Mura
Viasat Divisionen Denmark
01:00 Esbjerg - Silkeborg
Premier League Armenia
18:00 Ararat - Ararat-Armenia
Arabian Gulf League United-Arab-Emirates
20:30 Al-Dhafra - Al Ain
20:30 Al Fujairah SC - Al-Ittihad Kalba
23:15 Al-Wasl FC - Al Wahda FC
Premyer Liqa Azerbaidjan
18:00 Qabala - Sumqayıt
19:00 Zira - Neftchi Baku
20:30 Sabah FA - Keshla FC
21:30 Qarabag - Səbail
Ligue A Burundi
20:00 Bujumbura City - Rukinzo
Ascenso MX Mexico
10:05 Leones Negros UDG - Atlante FC
UEFA Europa League World
00:55 Arsenal - Benfica
00:55 Rangers - Antwerp
00:55 Villarreal - Red Bull Salzburg
00:55 1899 Hoffenheim - Molde
00:55 Napoli - Granada CF
00:55 Shakhtar Donetsk - Maccabi Tel Aviv
00:55 Ajax - Lille
03:00 Club Brugge KV - Dynamo Kyiv
03:00 Manchester United - Real Sociedad
03:00 AC Milan - FK Crvena Zvezda
03:00 Leicester - Slavia Praha
03:00 AS Roma - SC Braga
03:00 Dinamo Zagreb - Krasnodar
03:00 Bayer Leverkusen - BSC Young Boys
03:00 PSV Eindhoven - Olympiakos Piraeus
Liga II Romania
22:00 SCM Gloria Buzău - Rapid
TFF 1. Lig Turkey
17:30 Boluspor - Balıkesirspor
20:00 Ankaraspor - Tuzlaspor
23:00 Bursaspor - Menemen Belediyespor
Superliga Kosovo
19:00 Feronikeli - Drenica Skënderaj
19:00 Besa Pejë - Arbëria
Liga MX Femenil Mexico
04:45 América W - Pumas UNAM W
U21 League Ukraine
18:00 Desna U21 - Inhulets' U21
3. Lig - Group 2 Turkey
17:00 Fethiyespor - Tepecikspor
17:00 Tokatspor - Ağrı 1970
17:00 Kütahyaspor - Nazilli Belediyespor
17:00 Halide Edip Adıvar - Çengelköyspor
17:00 Ceyhanspor - Karaman Belediyespor
17:00 Erzin Spor - Darıca Gençlerbirliği
17:00 Kahta 02 Spor - Tekirdağspor
17:00 Mardin BB - Yozgatspor 1959
3. Lig - Group 1 Turkey
17:00 Edirnespor - Çankaya FK
17:00 Manisaspor - Buca FK
17:00 Belediye Derincespor - Artvin Hopaspor
17:00 Diyarbekirspor - Nevşehir Belediyespor
17:00 Ofspor - Kızılcabölükspor
17:00 Kemerspor 2003 - Yeşilyurt Belediyespor
17:00 Payasspor - Fatsa Belediyespor
17:00 Arnavutköy Belediyespor - 1877 Alemdağspor
3. Lig - Group 3 Turkey
17:00 Erokspor - Altındağ Belediyesispor
17:00 Isparta 32 Spor - Osmaniyespor
17:00 Yalovaspor - Batman Petrolspor
17:00 Gölcükspor - Şile Yıldızspor
17:00 Arhavispor - Çarşambaspor
17:00 Çatalcaspor - Somaspor
17:00 Cizrespor - Karşıyaka
17:00 Elazığ Belediyespor FK - İçel İdmanyurdu Spor
Campeonato de Portugal Prio - Group H Portugal
03:30 Aljustrelense - Pinhalnovense
Ligue 1 Congo-DR
21:30 RCK - Lubumbashi Sport
21:30 Dauphins Noirs - Groupe Bazano
21:30 Blessing - Rangers
Ligue 1 Guinea
23:00 Flamme Olympique - Eléphant Coléah
23:00 Kaloum Star - Satellite
23:00 Ashanti GB - Wakirya
Tercera Division - Group 14 Spain
02:00 Calamonte - Moralo
02:45 RCP Valverdeño - Olivenza
Tercera Division - Group 16 Spain
00:00 River Ebro - Casalarreina
Tercera Division - Group 17 Spain
00:30 Sabiñánigo - Épila
Tercera Division - Group 5 Spain
02:00 Sants - Grama
02:15 Vilassar Mar - Granollers
Tercera Division - Group 7 Spain
00:00 Alcobendas Sport - Unión Adarve
02:00 Moratalaz - Rayo Vallecano II
Division 1 Saudi-Arabia
19:40 Al Najoom - Al Jabalain
19:50 Al-Kawkab - Al Bukayriyah
20:10 Al Taee - Al-Adalah
Premier League Ghana
22:00 Dreams - Ashanti Gold
01:00 Asante Kotoko - Bechem United
Liga Revelação U23 Portugal
18:00 Rio Ave U23 - Benfica U23
2nd Division League Qatar
22:15 Al Shamal - Al Bidda SC
Ligue Professionnelle 1 Tunisia
20:00 Stade Tunisien - US Monastirienne
West Bank Premier League Palestine
20:00 Shabab Al Khaleel - Thaqafi Tulkarem
20:00 Jabal Al Mukaber - Shabab Al-Dhahiriya
23:00 Al-Birah Institution - Ahli Al-Khalil
Indian Super League India
21:00 Jamshedpur - Bengaluru
NPFL Nigeria
22:00 Adamawa United - Lobi Stars
22:00 Heartland - Akwa Starlets
Premier League Ethiopia
14:00 Sidama Bunna - Welayta Dicha
19:00 Dire Dawa Kenema - Awassa Kenema
Botola Pro Morocco
01:30 Raja Casablanca - Ittihad Tanger
Botola 2 Morocco
21:00 Tihad Casablanca - Widad Témara
Division d'Honneur Guadeloupe
07:30 Vieux-Habitants - Red Star
W-League Australia
15:05 Western Sydney Wanderers W - Melbourne City W
17:35 Perth Glory FC W - Sydney FC W
Girabola Angola
23:00 1º de Agosto - Wiliete
Premier League Egypt
19:30 El Entag EL Harby - Enppi
22:00 Al Ittihad - Wadi Degla
00:30 AL Assiouty - El Gouna FC
Coupe de France France
20:00 Romorantin - Mtsapere
Sudani Premier League Sudan
07:00 0 Al-Ahly Merowe - Al Ahly Shendi
Friendlies World
23:00 Palestine - Kuwait
Alagoano Brazil
06:00 Jacyobá - CSA
Maranhense Brazil
05:00 Imperatriz - IAPE
Amazonense Brazil
02:30 Manaus FC - Peñarol
Catarinense - 1 Brazil
07:00 FT Criciuma 1 - 1 Hercílio Luz
02:00 Próspera Criciuma - Joinville
02:00 Metropolitano - Figueirense
03:00 Concórdia - Chapecoense-sc
Primera A Colombia
02:00 Once Caldas - Deportivo Pasto
04:00 Jaguares - Deportivo Pereira
06:05 Alianza Petrolera - Deportes Tolima
Piauiense Brazil
02:00 Flamengo PI - Parnahyba
Premier League Bangladesh
16:00 Arambagh - Bangladesh Police
17:00 Brothers Union - Sheikh Jamal
Cup Armenia
17:00 Pyunik Yerevan - Banants Yerevan
Africa Cup of Nations U20 World
02:00 Burkina Faso U20 - Uganda U20
Premier Division Gibraltar
01:30 Glacis United - Lincoln Red Imps FC
CONMEBOL Libertadores World
07:30 FT Royal Pari 1 - 4 Club Guarani
Pernambucano - 1 Brazil
07:30 FT Santa Cruz 2 - 0 Acadêmica Vitória
Potiguar Brazil
01:00 America-RN - Força e Luz
01:00 Palmeira - ASSU